???? bán nhà đẹp thạch bàn – ngõ ô tô – nội thất sang xịn giá nhỉnh 10 tỷ ????
Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội
10 tỷ 400 triệu
68 m2 (6x11)
4 pn
4 wc
14 giờ trước
Thông tin mô tả:
Diện tích: 68 m² Xây dựng: 4 tầng, thiết kế tối ưu công năng Ngõ rộng, ô tô vào tận cửa Nhà mới, hoàn thiện đẹp, chỉ việc xách vali về ở Phòng khách rộng, nội thất cao cấp, trần thạch cao sang trọng Khu bếp thiết kế hiện đại, tủ bếp âm tường tinh tế Phòng ngủ thoáng, nhiều ánh sáng tự nhiên Khu dân cư văn minh, hàng xóm thân thiện Gần chợ, trường học, trung tâm thương mại Di chuyển thuận tiện sang các khu vực lân cận
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 68 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán nhà đẹp thạch bàn – ngõ ô tô – nội thất sang xịn giá nhỉnh 10 tỷ ????", có mã số #324191, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu