Bán gấp nhà 5 tầng phúc lợi, full nội thất, ngõ thông, ô tô đỗ cửa- giảm chào 200tr còn 5.95tr
Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội
4 tỷ 950 triệu
30 m2 (33x9.1)
3 pn
4 wc
14 giờ trước
Thông tin mô tả:
HẠ CHÀO GẤP 200TR – CHỈ CÒN 5,95 TỶ
???? Nhà mới 5 tầng trung tâm Phúc Lợi – sát Ruby 3???? Ô tô đỗ cổng, ngõ thông???? Vị trí đẹp – tiện ích đủ đầy
✨ Nhà mới đẹp, ở cực thích???? Khu vực tăng giá mạnh từng ngày
⚡ Giá này chốt nhanh còn – chần chừ là mất!
☎️ LH em Vân: 0946785126
???? Nhà mới 5 tầng trung tâm Phúc Lợi – sát Ruby 3???? Ô tô đỗ cổng, ngõ thông???? Vị trí đẹp – tiện ích đủ đầy
✨ Nhà mới đẹp, ở cực thích???? Khu vực tăng giá mạnh từng ngày
⚡ Giá này chốt nhanh còn – chần chừ là mất!
☎️ LH em Vân: 0946785126
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 33 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 30 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán gấp nhà 5 tầng phúc lợi, full nội thất, ngõ thông, ô tô đỗ cửa- giảm chào 200tr còn 5.95tr", có mã số #324192, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu