???? bán toà apartment mặt phố đội cấn - linh lang - 9 tầng tm - dt 180tr/th - 61 tỷ
Phố Linh Lang, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội
61 tỷ
90 m2 (5x18)
14 pn
15 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
₋ Diện tích 90m2, xây dựng 9 tầng (8 tầng nổi + 1 tầng hầm để xe), mặt tiền 5m. Thiết kế gồm khu lễ tân và 14 căn hộ khép kín full nội thất, sở hữu 2 mặt thoáng vĩnh viễn nên phòng nào cũng ngập tràn ánh sáng.
₋ Diện tích 90m2, xây dựng 9 tầng (8 tầng nổi + 1 tầng hầm để xe), mặt tiền 5m. Thiết kế gồm khu lễ tân và 14 căn hộ khép kín full nội thất, sở hữu 2 mặt thoáng vĩnh viễn nên phòng nào cũng ngập tràn ánh sáng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 9 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 14 |
| Nhà tắm | 15 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán toà apartment mặt phố đội cấn - linh lang - 9 tầng tm - dt 180tr/th - 61 tỷ", có mã số #323551, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu