???? bán tòa building trần thái tông - cầu giấy - 300m2 mặt tiền khủng 16m - 190 tỷ
Phố Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
190 tỷ
300 m2 (16x19)
18 wc
19 giờ trước
Thông tin mô tả:
₋ Diện tích 300m2, mặt tiền khủng 16m bề thế. Đối diện là công viên vườn hoa, mang lại tầm view đẳng cấp và không gian thoáng sáng vĩnh viễn.
₋ Thiết kế gồm 8 tầng nổi và 1 tầng hầm để xe rộng rãi, thang máy và WC bố trí cuối nhà. Toàn bộ các tầng thiết kế thông sàn văn phòng. Chủ nhà bán hiện trạng thô, rất thuận tiện cho khách mua về tự hoàn thiện và setup theo nhu cầu.
₋ Vị trí đắc địa trung tâm KĐT mới, vỉa hè rộng, ô tô tránh dừng đỗ ngày đêm. Khu vực VIP tập trung nhiều tòa văn phòng cao cấp
₋ Diện tích 300m2, mặt tiền khủng 16m bề thế. Đối diện là công viên vườn hoa, mang lại tầm view đẳng cấp và không gian thoáng sáng vĩnh viễn.
₋ Thiết kế gồm 8 tầng nổi và 1 tầng hầm để xe rộng rãi, thang máy và WC bố trí cuối nhà. Toàn bộ các tầng thiết kế thông sàn văn phòng. Chủ nhà bán hiện trạng thô, rất thuận tiện cho khách mua về tự hoàn thiện và setup theo nhu cầu.
₋ Vị trí đắc địa trung tâm KĐT mới, vỉa hè rộng, ô tô tránh dừng đỗ ngày đêm. Khu vực VIP tập trung nhiều tòa văn phòng cao cấp
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bất động sản khác Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 9 tầng |
| Chiều ngang | 16 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 300 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 18 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán tòa building trần thái tông - cầu giấy - 300m2 mặt tiền khủng 16m - 190 tỷ", có mã số #322659, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu