Duy nhất!mặt phố khúc thừa dụ,vỉa hè,oto tránh+bán đất tặng nhà+dt:44m
Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
16 tỷ 600 triệu
44 m2 (4x10)
2 pn
3 wc
14 giờ trước
Thông tin mô tả:
DUY NHẤT!MẶT PHỐ KHÚC THỪA DỤ,VỈA HÈ,OTO TRÁNH+BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ+DT:44M- Bán đất tặng nhà 2 tầng đang cho thuê kinh doanh, dòng tiền 44tr/tháng, vị trí tại mặt phố Khúc Thừa Dụ, phường Cầu Giấy. Diện tích 44m2- Mặt phố, vỉa hè, đường 4 làn oto tránh, bất chấp mọi loại hình kinh doanh.Phù hợp với rất nhiều mô hình kinh doanh như Công ty, Văn Phòng, Appent... xin mời quý nhà đầu tư, tiềm năng tăng giá cao. KHÔNG QUY HOẠCH.- Khu tập trung tổ hợp tiện ích trường học, khu văn phòng, các chung cư cao cấp, quán cafe, trung tâm thương mại, siêu thị, bệnh viện, y tế, đơn vị hành chính cấp nhà nước,...- Độc tôn trong phân khúc, kinh doanh đa dạng, đã có GPXD 7 tầng, thang máy, cực đẹp.- Giao thông vô cùng thuận tiện, thông sang có tuyến phố lơn như Tôn Thất Thuyết, Phạm Văn Bạch, Duy Tân, Khúc Thừa Dụ, Thành Thái, Trương Công Giai,..- Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.- Liên hệ: 0979049945 Nhà Đất Hà Nội
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 44 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 26 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Duy nhất!mặt phố khúc thừa dụ,vỉa hè,oto tránh+bán đất tặng nhà+dt:44m", có mã số #321292, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu