????căn góc golden palace 114m 3pn siêu thoáng nội thất leng keng, nhỉnh 10 tỷ
Đường Hồ Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
10 tỷ 150 triệu
114 m2 (10x12)
3 pn
2 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Cần bán rất gấp căn hộ CC Golden Palace Mễ Trì, Nam Từ Liêm.
+ DT 114m2 gồm 3PN 2WC, thoáng sáng 3 mặt.
+ Nội thất đầy đủ về ở luôn.
+ Tiện ích nội khu siêu Vip: Bể bơi, siêu thị, gym khu vui chơi…xung quanh nhiều người nước ngoài sinh sống, gần trường gần chợ và bến xe Mỹ Đình.
Cần bán rất gấp căn hộ CC Golden Palace Mễ Trì, Nam Từ Liêm.
+ DT 114m2 gồm 3PN 2WC, thoáng sáng 3 mặt.
+ Nội thất đầy đủ về ở luôn.
+ Tiện ích nội khu siêu Vip: Bể bơi, siêu thị, gym khu vui chơi…xung quanh nhiều người nước ngoài sinh sống, gần trường gần chợ và bến xe Mỹ Đình.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 114 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 22 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????căn góc golden palace 114m 3pn siêu thoáng nội thất leng keng, nhỉnh 10 tỷ", có mã số #320264, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu