TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) ????căn góc siêu xinh the park home thành thái 81m2, nội thất đẹp, tiện ích vip, hơn 9 tỷ????
Đường Thành Thái, Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
9 tỷ 600 triệu
81 m2 (8x10)
2 pn
2 wc
15-03-2026
Thông tin mô tả:
Cần bán nhanh căn hộ chung cư The Park Home số 1 Thành Thái - Cầu Giấy.
+ Căn góc siêu thoáng, DT 81m2 gồm 2PN 2WC 2 ban công.
+ Nội thất đẹp, thiết kế vô cùng hợp lý.
+ Vị trí đắc địa ngay nút giao Trần Thái Tông, gần Công viên Cầu Giấy, Viện Huyế
Cần bán nhanh căn hộ chung cư The Park Home số 1 Thành Thái - Cầu Giấy.
+ Căn góc siêu thoáng, DT 81m2 gồm 2PN 2WC 2 ban công.
+ Nội thất đẹp, thiết kế vô cùng hợp lý.
+ Vị trí đắc địa ngay nút giao Trần Thái Tông, gần Công viên Cầu Giấy, Viện Huyế
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 81 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) ????căn góc siêu xinh the park home thành thái 81m2, nội thất đẹp, tiện ích vip, hơn 9 tỷ????", có mã số #307861, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu