Nhà đẹp chính chủ - giá tốt - vị trí đẹp tại hồ tùng mậu, quận cầu giấy, tphn
Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
13 tỷ 500 triệu
46 m2 (46x10)
9 pn
9 wc
18 giờ trước
Thông tin mô tả:
NHÀ ĐẸP CHÍNH CHỦ - GIÁ TỐT - Vị Trí Đẹp Tại Hồ Tùng Mậu, Quận Cầu Giấy, TPHNDiện tích: 46m2 x 6 tầngGiá bán: 13 tỷ 5- Nhà lô góc 3 thoáng đẹp nằm ngay vị trí trung tâm nên gần trường, chợ, bệnh viện, ...- Kết cấu 6 tầng có thang máy, 9 phòng khép kín FULL nội thất. + T1 thông sàn+ T2 - T5 mỗi tầng có 2 phòng ngủ+ T6 có 1 phòng khép kín- Hiện tại đang cho thuê làm khách sạn tháng 40tr/tháng - Phòng nào cũng 2 cửa sổ, chỉ 300m Đại Học Thương Mại, 70m ra đường sắt trên cao, 500m ngã tư xuân thủy, Đại Học Quốc Gia, sư phạm HN- Khu vực luôn đông kín sinh viên- Đường trước cửa nhà gần 3m- Sổ đỏ chính chủ, pháp lý chuẩnLiên hệ 0987492907
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 46 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 46 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 9 |
| Nhà tắm | 9 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp chính chủ - giá tốt - vị trí đẹp tại hồ tùng mậu, quận cầu giấy, tphn", có mã số #321465, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu