???? căn hộ view hồ linh đàm – tầng cao – ở ngay ????
Đường Hoàng Liệt, Phường Thịnh Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
17 tỷ 200 triệu
145 m2 (10x12)
3 pn
4 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? CĂN HỘ VIEW HỒ LINH ĐÀM – TẦNG CAO – Ở NGAY ????
???? Bán đảo Linh Đàm – Hoàng Mai???? 17.x tỷ ~145m².
✨ Lô góc – 3 mặt thoáng – view hồ cực đẹp ???????? 3PN + 3WC + 2 logia – phòng khách rộng???? Nội thất đẹp – dọn vào ở ngay???? Có slot ô tô – tiện ích đầy đủ dưới chân tòa???? Sổ đỏ chính chủ.
⚡ Căn hiếm – tầng cao – đáng xem trong khu Linh Đàm.
???? Liên hệ xem nhà 0962881183.
???? Bán đảo Linh Đàm – Hoàng Mai???? 17.x tỷ ~145m².
✨ Lô góc – 3 mặt thoáng – view hồ cực đẹp ???????? 3PN + 3WC + 2 logia – phòng khách rộng???? Nội thất đẹp – dọn vào ở ngay???? Có slot ô tô – tiện ích đầy đủ dưới chân tòa???? Sổ đỏ chính chủ.
⚡ Căn hiếm – tầng cao – đáng xem trong khu Linh Đàm.
???? Liên hệ xem nhà 0962881183.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 145 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? căn hộ view hồ linh đàm – tầng cao – ở ngay ????", có mã số #322436, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu