???? chỉ 3.x tỷ làm hàng xóm cityland vip gò vấp - phan văn trị - 34m2 - ngang 4m3 rộng rãi thoải mái
Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP HCM
3 tỷ 950 triệu
34 m2 (43x8)
2 pn
2 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
-Vị trí: Khu Cityland Gò Vấp, UBND Gò Vấp, chợ Hạnh Thông Tây, Thống nhất….
-Nhà 1 trệt, 1 lầu. Gồm: 2 Phòng ngủ, 2 WC.
-Nhà đúc BTCT (4.3 x 8m), thông Quang Trung
-Sổ riêng công chứng nhanh
☎️09.3993.5282 c.all/z.alo
-Nhà 1 trệt, 1 lầu. Gồm: 2 Phòng ngủ, 2 WC.
-Nhà đúc BTCT (4.3 x 8m), thông Quang Trung
-Sổ riêng công chứng nhanh
☎️09.3993.5282 c.all/z.alo
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 43 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 34 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? chỉ 3.x tỷ làm hàng xóm cityland vip gò vấp - phan văn trị - 34m2 - ngang 4m3 rộng rãi thoải mái", có mã số #319805, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu