???? chính chủ bán nhà chùa bộc – diện tích 40m – 5 tầng – lô góc – 13.2 tỷ
Phố An Trạch, Phường Cát Linh, Quận Đống Đa, Hà Nội
13 tỷ 200 triệu
40 m2 (4x10)
8 pn
8 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
Tôi chính chủ cần bán căn nhà tại phố Chùa Bộc, vị trí rất đẹp, cách mặt phố chỉ khoảng 20m, đi lại cực kỳ thuận tiện.
Nhà tôi tự xây, ở rất giữ gìn nên vẫn còn khá mới và chắc chắn. Hiện tại đang có 7 phòng cho thuê, thu nhập khoảng 30 triệu/tháng, nếu mua có thể tiếp tục khai thác luôn hoặc lấy lại để ở đều được.
Căn nhà là lô góc ,Khu Chùa Bộc thì chắc không cần nói nhiều, trung tâm mua sắm, gần nhiều trường đại học như đại học y, đại học công đoàn, đại học thuỷ lợi, lúc nào cũng đông đúc.
Tôi bán vì có việc gia đình nên muốn chuyển nhượng lại cho người có nhu cầu thực sự.
???? Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng.
???? Liên hệ trực tiếp: (miễn trung gian)
Nhà tôi tự xây, ở rất giữ gìn nên vẫn còn khá mới và chắc chắn. Hiện tại đang có 7 phòng cho thuê, thu nhập khoảng 30 triệu/tháng, nếu mua có thể tiếp tục khai thác luôn hoặc lấy lại để ở đều được.
Căn nhà là lô góc ,Khu Chùa Bộc thì chắc không cần nói nhiều, trung tâm mua sắm, gần nhiều trường đại học như đại học y, đại học công đoàn, đại học thuỷ lợi, lúc nào cũng đông đúc.
Tôi bán vì có việc gia đình nên muốn chuyển nhượng lại cho người có nhu cầu thực sự.
???? Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng.
???? Liên hệ trực tiếp: (miễn trung gian)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? chính chủ bán nhà chùa bộc – diện tích 40m – 5 tầng – lô góc – 13.2 tỷ", có mã số #310060, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu