???? chùa bộc – diện tích 45m – mặt tièn 5t – 30m ra phố – 14 tỷ
Phố Chùa Bộc, Phường Cát Linh, Quận Đống Đa, Hà Nội
14 tỷ
45 m2 (5x8)
6 pn
7 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
✔️ Ngõ nông thẳng – cách phố chỉ 30m✔️ 5 tầng – 6PN rộng – ở gia đình cực thoải mái✔️ Khu trung tâm – tiện ích bạt ngàn: Vincom, Mipec, ĐH Y, Thủy Lợi, Công Đoàn
???? Ở sướng – cho thuê cũng cực dễ
???? Nhà đẹp – vị trí hiếm???? Gọi ngay Mr : Em Bình để biết thêm chi tiết về căn nhà.
???? Ở sướng – cho thuê cũng cực dễ
???? Nhà đẹp – vị trí hiếm???? Gọi ngay Mr : Em Bình để biết thêm chi tiết về căn nhà.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? chùa bộc – diện tích 45m – mặt tièn 5t – 30m ra phố – 14 tỷ", có mã số #309836, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu