???? cực hiếm thạch bàn – cổ linh ???? ???? nhà đẹp 50m² ???? gara ô tô ???? gần hồ điều hoà ???? nhỉnh 14 tỷ
Đường Thạch Bàn, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội
14 tỷ 500 triệu
50 m2 (4x12.5)
4 pn
5 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? Vị trí đẹp – khu vực trung tâm, giao thông thuận tiện???? Gara ô tô rộng rãi, để xe trong nhà cực an tâm???? Gần hồ điều hoà, không gian sống thoáng mát, trong lành???? Diện tích 50m², thiết kế hiện đại, tối ưu công năng????️ Phòng khách rộng, sàn đá sáng bóng, nội thất sang trọng???? Tông màu trắng – đen đẳng cấp, nhà đẹp ở ngay
✅ Phù hợp gia đình muốn ở khu vực Long Biên✅ Tiện ích xung quanh đầy đủ✅ Khu dân cư văn minh, an sinh tốt✅ Vừa ở sướng, vừa giữ tiền, tiềm năng tăng giá tốt
???? Giá: nhỉnh 14 tỷ???? Liên hệ xem nhà: Mr Dũng
✅ Phù hợp gia đình muốn ở khu vực Long Biên✅ Tiện ích xung quanh đầy đủ✅ Khu dân cư văn minh, an sinh tốt✅ Vừa ở sướng, vừa giữ tiền, tiềm năng tăng giá tốt
???? Giá: nhỉnh 14 tỷ???? Liên hệ xem nhà: Mr Dũng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? cực hiếm thạch bàn – cổ linh ???? ???? nhà đẹp 50m² ???? gara ô tô ???? gần hồ điều hoà ???? nhỉnh 14 tỷ", có mã số #322259, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu