♪ gần lê duẩn kiệt thông, 41m2, ngang 4m, nở hậu, 2 tầng sạch sẽ, 3.1x tỷ
Phường Tân Chính, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
3 tỷ 150 triệu
42 m2 (4x10.2)
2 pn
2 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
♪ Gần Lê Duẩn kiệt thông, 41m2, ngang 4m, nở hậu, 2 tầng sạch sẽ, 3.1x tỷ
+ DT 41m2, ngang 4m, nở hậu, 2 tầng sạch sẽ, 2PN (có thể làm thêm 1PN dưới), 2WC, Sân xe rộng, ban công thoáng, P thờ...
+ Giá giảm mạnh 300tr còn 3.15 tỷ
+ định cư ngay trung tâm, giá hiếm có
Alo Gấp
+ DT 41m2, ngang 4m, nở hậu, 2 tầng sạch sẽ, 2PN (có thể làm thêm 1PN dưới), 2WC, Sân xe rộng, ban công thoáng, P thờ...
+ Giá giảm mạnh 300tr còn 3.15 tỷ
+ định cư ngay trung tâm, giá hiếm có
Alo Gấp
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 42 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♪ gần lê duẩn kiệt thông, 41m2, ngang 4m, nở hậu, 2 tầng sạch sẽ, 3.1x tỷ", có mã số #319448, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu