Bán nhà phạm như tăng 60m2, đường 7m5 lề 4m, full nội thất mới, giá chỉ 7.6 tỷ
Đường Phạm Nhữ Tăng, Phường An Khê, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
7 tỷ 600 triệu
60 m2 (35x16)
3 pn
3 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Hạ ngay 300 triệu cho khách thiện chí.
Bán nhà mặt tiền đường Phạm Như Tăng, vị trí đẹp đường 7m5 lề 4m, phù hợp ở kết hợp kinh doanh, mở văn phòng, spa, shop hoặc cho thuê.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 60m2
Kết cấu: Nhà 3 tầng kiên cố, sân chill thoáng mát
Công năng: 3 phòng ngủ rộng rãi
Nội thất: Full nội thất mới, vào ở ngay
Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt
Gần chợ, trường học, trung tâm tiện ích
Giá bán chỉ: 7.6 tỷ
nhà Phạm Như Tăng, bán nhà Đà Nẵng, nhà 3 tầng đẹp, nhà full nội thất, nhà mặt tiền kinh doanh, nhà đường 7m5, bán nhà quận Liên Chiểu, nhà đẹp giá tốt Đà Nẵng, nhà ở kết hợp kinh doanh, nhà gần chợ trường học
Bán nhà mặt tiền đường Phạm Như Tăng, vị trí đẹp đường 7m5 lề 4m, phù hợp ở kết hợp kinh doanh, mở văn phòng, spa, shop hoặc cho thuê.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 60m2
Kết cấu: Nhà 3 tầng kiên cố, sân chill thoáng mát
Công năng: 3 phòng ngủ rộng rãi
Nội thất: Full nội thất mới, vào ở ngay
Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt
Gần chợ, trường học, trung tâm tiện ích
Giá bán chỉ: 7.6 tỷ
nhà Phạm Như Tăng, bán nhà Đà Nẵng, nhà 3 tầng đẹp, nhà full nội thất, nhà mặt tiền kinh doanh, nhà đường 7m5, bán nhà quận Liên Chiểu, nhà đẹp giá tốt Đà Nẵng, nhà ở kết hợp kinh doanh, nhà gần chợ trường học
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà phạm như tăng 60m2, đường 7m5 lề 4m, full nội thất mới, giá chỉ 7.6 tỷ", có mã số #320491, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu