♪ mặt tiền cù chính lan, 5x15m, tặng nhà c4, 6.5 tỷ
Đường Cù Chính Lan, Phường An Khê, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
6 tỷ 500 triệu
75 m2 (5x15)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
♪ Mặt Tiền Cù Chính Lan, 5x15m, tặng nhà C4, 6.5 tỷ+ Bán nhà Mặt Tiền đường Cù Chính Lan, đoạn Huỳnh Ngọc Huệ - Nguyễn Phước Nguyên, gần Công Viên, TT Thể Thao…+ DT 75m2, 5x15m, tặng nhà C4 cũ, có thể cho thuê bán quán.+ Giá bán 6.5 tỷLH TLCC
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♪ mặt tiền cù chính lan, 5x15m, tặng nhà c4, 6.5 tỷ", có mã số #320391, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu