TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) ♪ gần mt nguyễn tất thành, sát hà khê 02, 45m2, 2 tầng cứng sạch, 3.02 tỷ
Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Thanh Khê Đông, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
3 tỷ 20 triệu
45 m2 (45x10)
2 pn
2 wc
16-03-2026
Thông tin mô tả:
♪ Gần MT Nguyễn Tất Thành, sát Hà Khê 02, 45m2, 2 tầng cứng sạch, 3.02 tỷ
+ Bán nhà kiệt vài bước ra Biển Nguyễn Tất Thành, sát Hà Khê 02
+ DT 45m2, 2 tầng cứng cáp sạch sẽ, 2PN 2WC,P thờ, sân phơi…
+ Giá bán nhanh 3.02 tỷ
Alo Ngay
+ Bán nhà kiệt vài bước ra Biển Nguyễn Tất Thành, sát Hà Khê 02
+ DT 45m2, 2 tầng cứng cáp sạch sẽ, 2PN 2WC,P thờ, sân phơi…
+ Giá bán nhanh 3.02 tỷ
Alo Ngay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) ♪ gần mt nguyễn tất thành, sát hà khê 02, 45m2, 2 tầng cứng sạch, 3.02 tỷ", có mã số #307958, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu