???? giữ tiền cực tốt khu trần hữu dực 65m² x 5 tầng – vỉa hè – ô tô tránh – kinh doanh- 17 tỷ
Đường Trần Hữu Dực, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
17 tỷ
65 m2 (5x13)
5 pn
5 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? GIỮ TIỀN CỰC TỐT KHU TRẦN HỮU DỰC65m² x 5 tầng – Vỉa hè – Ô tô tránh – Kinh doanh
✔ Khu phân lô cán bộ dân trí cao✔ Đường rộng, ô tô tránh thoải mái✔ Phù hợp ở kết hợp văn phòng, spa, cho thuê✔ Nhà đẹp ở luôn, công năng đầy đủ
???? Chỉ vài phút ra Mỹ Đình, ga Metro
???? GIỮ TIỀN CỰC TỐT KHU TRẦN HỮU DỰC65m² x 5 tầng – Vỉa hè – Ô tô tránh – Kinh doanh
✔ Khu phân lô cán bộ dân trí cao✔ Đường rộng, ô tô tránh thoải mái✔ Phù hợp ở kết hợp văn phòng, spa, cho thuê✔ Nhà đẹp ở luôn, công năng đầy đủ
???? Chỉ vài phút ra Mỹ Đình, ga Metro
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 65 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? giữ tiền cực tốt khu trần hữu dực 65m² x 5 tầng – vỉa hè – ô tô tránh – kinh doanh- 17 tỷ", có mã số #322744, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu