Bán căn hộ 3n1k chung cư ct4-1 mễ trì hạ – nam từ liêm – hà nội giá nhỉnh 9 tỷ
Đường Mễ Trì Hạ, Phường Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
9 tỷ 200 triệu
92 m2 (1x1)
3 pn
2 wc
21 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN CĂN HỘ 3N1K CHUNG CƯ CT4-1 MỄ TRÌ HẠ – NAM TỪ LIÊM – HÀ NỘI GIÁ NHỈNH 9 TỶ** Căn hộ nằm tại vị trí trung tâm Mễ Trì Hạ, giao thông thuận tiện, gần trường học, chợ, siêu thị, bến xe Mỹ Đình và nhiều tiện ích xung quanh. Khu dân cư văn minh, an ninh tốt, phù hợp hộ gia đình sinh sống lâu dài.* Diện tích: 91.8m²- Tầng 3 đẹp, di chuyển thuận tiện- Thiết kế 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh- Ban công rộng, các phòng đều có ánh sáng và gió tự nhiên- Nhà sạch đẹp, giữ gìn cẩn thận – vào ở ngay???? Phù hợp để ở hoặc đầu tư cho thuê đều rất tốt.- Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng
* GIÁ BÁN : 9,2 tỷ ( thương lượng )
=> Liên hệ chính chủ: 0926999888
* GIÁ BÁN : 9,2 tỷ ( thương lượng )
=> Liên hệ chính chủ: 0926999888
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 92 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán căn hộ 3n1k chung cư ct4-1 mễ trì hạ – nam từ liêm – hà nội giá nhỉnh 9 tỷ", có mã số #322615, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu