Chính chủ cho thuê shop chân đế siêu hiếm tại smart city vị trí trung tâm khu tmdv, bao quanh 17 tòa chung cư cao cấp
Đường Quốc lộ 70, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
1 nghìn
118 m2 (10x11.8)
1 pn
1 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? CHÍNH CHỦ CHO THUÊ SHOP CHÂN ĐẾ SIÊU HIẾM TẠI SMART CITY ????
???? Vị trí trung tâm khu TMDV, bao quanh 17 tòa chung cư cao cấp – lượng cư dân đông đúc, dòng khách ổn định mỗi ngày.
⚡️ Phù hợp kinh doanh đa dạng mô hình:☕ Cafe – trà sữa???? F&B – nhà hàng???? Spa – nail – salon????️ Showroom – siêu thị mini – cửa hàng tiện lợi…
???? Vị trí đẹp nằm giữa TONKIN – MASTERI WEST HEIGHTS – CANOPY
???? Mã căn: AL2.IC-03???? Diện tích xây dựng: 118,5m²???? Diện tích đất bổ sung: 30,3m²???? Cho thuê tầng 1 & tầng 2 lâu dài, ổn định
✔️ Không gian hiện đại✔️ Khu dân cư văn minh, cao cấp✔️ Tiềm năng kinh doanh cực mạnh
???? Liên hệ chính chủ: 0342043193 để xem mặt bằng thực tế.
???? Vị trí trung tâm khu TMDV, bao quanh 17 tòa chung cư cao cấp – lượng cư dân đông đúc, dòng khách ổn định mỗi ngày.
⚡️ Phù hợp kinh doanh đa dạng mô hình:☕ Cafe – trà sữa???? F&B – nhà hàng???? Spa – nail – salon????️ Showroom – siêu thị mini – cửa hàng tiện lợi…
???? Vị trí đẹp nằm giữa TONKIN – MASTERI WEST HEIGHTS – CANOPY
???? Mã căn: AL2.IC-03???? Diện tích xây dựng: 118,5m²???? Diện tích đất bổ sung: 30,3m²???? Cho thuê tầng 1 & tầng 2 lâu dài, ổn định
✔️ Không gian hiện đại✔️ Khu dân cư văn minh, cao cấp✔️ Tiềm năng kinh doanh cực mạnh
???? Liên hệ chính chủ: 0342043193 để xem mặt bằng thực tế.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 118 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cho thuê shop chân đế siêu hiếm tại smart city vị trí trung tâm khu tmdv, bao quanh 17 tòa chung cư cao cấp", có mã số #322775, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu