♥ góc 2 mặt tiền ngay chợ tân an thanh khê, 88m2, ngang 6m, 7.x tỷ
Đường Tân Hòa 9, Phường An Khê, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
7 tỷ 600 triệu
88 m2 (6x14.5)
3 pn
2 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
♥ Góc 2 Mặt Tiền ngay Chợ Tân An Thanh Khê, 88m2, ngang 6m, 7.x tỷ+ Bán nhà Góc 2 Mặt Tiền Kinh Doanh, Mặt Chợ Tân An, Thanh Khê, khu dân cư văn minh tiện ích, an ninh cực tốt.+ DT 88m2, ngang 6m, 2 mặt tiền đường 7.5m và 5.5m, kinh doanh cực tốt+ Hiện nhà C4 đang cho thuê kinh doanh+ Giá bán 7.x tỷLH Ngay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 88 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♥ góc 2 mặt tiền ngay chợ tân an thanh khê, 88m2, ngang 6m, 7.x tỷ", có mã số #319700, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu