????hàng hiếm khu vip gò vấp - ngay lotte mart - cityland - nguyễn văn lượng 61.3m2 - sổ vuông a4 - 8tỷ7 thương lượng
Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 17, Quận Gò Vấp, TP HCM
8 tỷ 700 triệu
61 m2 (45x15)
3 pn
4 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
- DT: 4.2 x 15m. vuông vức- KC: trệt 2 lầu. 3PN, 4WC
☎️0939935282 gặp em Sang xem trực tiếp!!
☎️0939935282 gặp em Sang xem trực tiếp!!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 61 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????hàng hiếm khu vip gò vấp - ngay lotte mart - cityland - nguyễn văn lượng 61.3m2 - sổ vuông a4 - 8tỷ7 thương lượng", có mã số #309590, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu