???? chính chủ bán toà văn phòng khu phân lô lê văn lương - cầu giấy - mặt tiền 11m - thang máy - dt100tr/th
Đường Lê Văn Lương, Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
46 tỷ
100 m2 (11x10)
5 wc
12 giờ trước
Thông tin mô tả:
⁃ Thông số: Diện tích 100m², 5 tầng thang máy, mặt tiền siêu rộng 11m bề thế. Nội thất gỗ tự nhiên, điều hòa âm trần Daikin cao cấp.
⁃ Thông số: Diện tích 100m², 5 tầng thang máy, mặt tiền siêu rộng 11m bề thế. Nội thất gỗ tự nhiên, điều hòa âm trần Daikin cao cấp.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bất động sản khác Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 11 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? chính chủ bán toà văn phòng khu phân lô lê văn lương - cầu giấy - mặt tiền 11m - thang máy - dt100tr/th", có mã số #324208, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu