Hiếm có 1-0-2 - tòa building mặt phố khúc thừa dụ - cầu giấy - mặt tiền 8m - đang cho thuê 200 triệu/tháng
Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
164 tỷ
180 m2 (8x23)
6 wc
12 giờ trước
Thông tin mô tả:
⁃ Thông số: Diện tích 180m², kết cấu 6 tầng (1 hầm + 5 sàn sử dụng), mặt tiền rộng 8m bề thế. Móng cọc chắc chắn, có thể lên đến 8 - 9 tầng thoải mái.
⁃ Thông số: Diện tích 180m², kết cấu 6 tầng (1 hầm + 5 sàn sử dụng), mặt tiền rộng 8m bề thế. Móng cọc chắc chắn, có thể lên đến 8 - 9 tầng thoải mái.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 23 m |
| Diện tích | 180 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hiếm có 1-0-2 - tòa building mặt phố khúc thừa dụ - cầu giấy - mặt tiền 8m - đang cho thuê 200 triệu/tháng", có mã số #324221, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu