TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) ♥ homestay hoàng diệu gần nguyễn văn linh 69m2, 3 tầng mới, nhỉnh 6 tỷ
Đường Hoàng Diệu, Phường Bình Thuận, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
6 tỷ 250 triệu
69 m2 (4x16.4)
3 pn
4 wc
15-03-2026
Thông tin mô tả:
♥ HomeStay Hoàng Diệu gần Nguyễn Văn Linh 69m2, 3 tầng mới, nhỉnh 6 tỷ+ Bán nhà kiệt Hoàng Diệu gần Nguyễn Văn Linh, xe tải nhỏ vào cửa+ DT 69m2, 3 tầng mới hiện đại???? Công năng: ▪︎ 3 PN 4 wc ( 2wc có bồ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 69 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) ♥ homestay hoàng diệu gần nguyễn văn linh 69m2, 3 tầng mới, nhỉnh 6 tỷ", có mã số #307804, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu