TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) ???? hơn 3.x tỷ – nhà cấp 4 ngay ngã tư trôi, hoài đức – ô tô đỗ cổng
Đường Quốc lộ 32, Thị trấn Trạm Trôi, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
3 tỷ 800 triệu
35 m2 (35x10)
2 pn
2 wc
14-03-2026
Thông tin mô tả:
???? HƠN 3.X TỶ – NHÀ CẤP 4 NGAY NGÃ TƯ TRÔI, HOÀI ĐỨC – Ô TÔ ĐỖ CỔNG???? Vị trí cực đẹp: Trung tâm Ngã Tư Trôi – Hoài ĐứcGần KĐT Nam 32, KĐT Tân Tây ĐôKhu dân cư đông đúc, tiện ích đầy đủ???? Ô tô đỗ ngay trước cửa, giao thông thuận tiện???? Phù hợp ở ngay hoặc đầu tư giữ tiền???? Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, rõ ràng???? Giá: Hơn 3.x tỷ???? Liên hệ: Hữu Thảo – 0814 106 666???? Xem nhà miễn phí – gặp chủ trực tiếp để chốt giá tốt nhất
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) ???? hơn 3.x tỷ – nhà cấp 4 ngay ngã tư trôi, hoài đức – ô tô đỗ cổng", có mã số #307639, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu