???? hot – nhà dân xây lai xá – cạnh nhổn ????
Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
6 tỷ 750 triệu
37 m2 (35x11)
4 pn
4 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
???? HOT – NHÀ DÂN XÂY LAI XÁ – CẠNH NHỔN ???????? Diện tích: 37m²???? Kết cấu: 3 tầng – 4 phòng ngủ???? Nhà dân tự xây chắc chắn, công năng đầy đủ???? Ngõ rộng, xe ba gác tránh, gần đường ô tô???? Vị trí cực tiện:Sát Vành đai 3.5Gần ĐH Thành Đô – ĐH Công NghiệpCách Ga Nhổn – KĐT Hinode chỉ vài phút???? Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt – phù hợp ở lâu dài hoặc cho thuê???? Giá chỉ 6.x tỷ (thiện chí thương lượng)???? Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ☎️ Liên hệ Hữu Thảo để xem nhà miễn phí – gặp chủ trực tiếp???? 0814 106 666
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 37 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? hot – nhà dân xây lai xá – cạnh nhổn ????", có mã số #308540, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu