♪ k thẳng thông, 10m ra mt trần cao vân, 37m2, 3 tầng, 3pn, 3.x nhỏ tỷ
Đường Trần Cao Vân, Phường Xuân Hà, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
3 tỷ 450 triệu
37 m2 (34x11)
3 pn
3 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
♪ K thẳng thông, 10m ra MT Trần Cao Vân, 37m2, 3 tầng, 3PN, 3.x nhỏ tỷ
+ Bán nhà kiệt thẳng thông, 10m ra Mặt Tiền Trần Cao Vân đoạn 668 - 768, thông ra Biển.
+ DT 37m2, 3 tầng kiên cố, công năng đầy đủ: 1PK, 1PT, 3 PN, 3WC, bếp rộng, sân phơi thoáng.
+ Giá bán nhanh 3.45 tỷ
Alo Ngay
+ Bán nhà kiệt thẳng thông, 10m ra Mặt Tiền Trần Cao Vân đoạn 668 - 768, thông ra Biển.
+ DT 37m2, 3 tầng kiên cố, công năng đầy đủ: 1PK, 1PT, 3 PN, 3WC, bếp rộng, sân phơi thoáng.
+ Giá bán nhanh 3.45 tỷ
Alo Ngay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 34 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 37 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♪ k thẳng thông, 10m ra mt trần cao vân, 37m2, 3 tầng, 3pn, 3.x nhỏ tỷ", có mã số #309960, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu