♥ k3m thông lê đình lý gần trường học liên cấp, 61m2 3 mê, nhỉnh 5 tỷ
Phường Hòa Thuận Đông, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
5 tỷ 100 triệu
61 m2 (4x15)
3 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
♥ K3m thông Lê Đình Lý gần Trường Học liên Cấp, 61m2 3 mê, nhỉnh 5 tỷ+ Bán nhà kiệt thông Lê Đình Lý, kiệt vào 6m đang làm đường10.5m, trước nhà 3m, thông, cách Ô tô Đậu 60m, ngay Dự Án Trường Học Liên Cấp đang xây và đường 10.5m đang làm.+ Khu vực tiện ích tiềm năng cực cao khi đường làm xong và Trường xây xong, cộng hưởng dự án Hầm chui sân bay chắc chắn giá còn tăng cao.+ DT 61m2, ngang 4m, vuông đẹp, 3 mê đúc kiên cố, sân xe, PK rộng, 3PN, 3WC, P thờ, sân thượng sau, ban công trước…+ Nhà trống, trước cho thuê kinh doanh Spa 10tr/th mới lấy lại.+ Chính chủ chưa qua đầu tư+ Giá bán nhanh 5.1 tỷ bớt lộc
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 61 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♥ k3m thông lê đình lý gần trường học liên cấp, 61m2 3 mê, nhỉnh 5 tỷ", có mã số #320388, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu