♪ mặt tiền hoàng diệu 75m2, ngang 4.8m, 2 tầng móng trụ 3 tầng, gần chợ kd cực tốt, 14.x tỷ
Đường Hoàng Diệu, Phường Hòa Thuận Đông, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
14 tỷ 500 triệu
75 m2 (48x16)
3 pn
2 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
♪ Mặt tiền Hoàng Diệu 75m2, ngang 4.8m, 2 tầng móng trụ 3 tầng, gần Chợ KD cực tốt, 14.x tỷ
+ Bán nhà Mặt Tiền đường Hoàng Diệu, gần Trưng Nữ Vương, Chợ Mới, Kinh doanh buôn bán sầm uất
+ DT: 74.5m2, ngang 4.8m, vuông, 2 tầng cứng, 12 trụ kiên cố, có thể lên thêm tầng
+ MBKD rộng, 3PN 2WC, P thờ, ban công…
+ Giá bán 14.5 tỷ
Alo Ngay
+ Bán nhà Mặt Tiền đường Hoàng Diệu, gần Trưng Nữ Vương, Chợ Mới, Kinh doanh buôn bán sầm uất
+ DT: 74.5m2, ngang 4.8m, vuông, 2 tầng cứng, 12 trụ kiên cố, có thể lên thêm tầng
+ MBKD rộng, 3PN 2WC, P thờ, ban công…
+ Giá bán 14.5 tỷ
Alo Ngay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 48 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♪ mặt tiền hoàng diệu 75m2, ngang 4.8m, 2 tầng móng trụ 3 tầng, gần chợ kd cực tốt, 14.x tỷ", có mã số #320279, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu