♥ mặt tiền lý tự trọng gần đống đa, 55m2, 3 tầng đang kinh doanh
Đường Lý Tự Trọng, Phường Thuận Phước, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
10 tỷ 500 triệu
55 m2 (46x12)
3 pn
3 wc
09-05-2026
Thông tin mô tả:
♥ Mặt Tiền Lý Tự Trọng gần Đống Đa, 55m2, 3 tầng đang Kinh Doanh
+ Bán nhà Mặt Tiền đường Lý Tự Trọng gần Đống Đa, đường 10.5m, Vị trí Kinh Doanh cực tốt.
+ DT 55m2, ngang 4.6m, vuông đẹp, 3 tầng cứng cáp sạch sẽ, đang cho thuê kinh doanh
+ Giá bán 10.5 tỷ
LH Ngay
+ Bán nhà Mặt Tiền đường Lý Tự Trọng gần Đống Đa, đường 10.5m, Vị trí Kinh Doanh cực tốt.
+ DT 55m2, ngang 4.6m, vuông đẹp, 3 tầng cứng cáp sạch sẽ, đang cho thuê kinh doanh
+ Giá bán 10.5 tỷ
LH Ngay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 46 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 55 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♥ mặt tiền lý tự trọng gần đống đa, 55m2, 3 tầng đang kinh doanh", có mã số #320076, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu