TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) ♥ kiệt 3m thẳng thông lê độ, gần siêu thị, 70m2, ngang 5m, 2 tầng 3pn, hơn 5 tỵ
Đường Điện Biên Phủ, Phường Chính Gián, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
5 tỷ 380 triệu
70 m2 (5x14.1)
3 pn
2 wc
15-03-2026
Thông tin mô tả:
♥ Kiệt 3m thẳng thông Lê Độ, gần Siêu Thị, 70m2, ngang 5m, 2 tầng 3PN, hơn 5 tỵ
+ Bán nhà kiệt 3m thông thoáng, vài bước ra Điện Biên Phủ gần Lê Độ, TT Thương Mại AeonMall, Công Viên 29/3,Ô tô đậu gần nhà… vị trí tiện ích, tiềm năng cực tốt khi AeonMall vào hoạt động
+ DT 70m2, ngang 5m, vuông, 2 tầng mới đẹp, 3PN, trên dưới, có giếng trời sau nhà kết nối các phòng ngủ, 2WC, P thờ, ban công trước siêu rộng kính cường lực bản lớn lấy sáng tự nhiên, tặng full nội thất xịn sò, mới đẹp ở ngay
+ Đang cho thuê 23 tr/th
+ Giá bán 5.38 tỷ
=> LH Ngay
+ Bán nhà kiệt 3m thông thoáng, vài bước ra Điện Biên Phủ gần Lê Độ, TT Thương Mại AeonMall, Công Viên 29/3,Ô tô đậu gần nhà… vị trí tiện ích, tiềm năng cực tốt khi AeonMall vào hoạt động
+ DT 70m2, ngang 5m, vuông, 2 tầng mới đẹp, 3PN, trên dưới, có giếng trời sau nhà kết nối các phòng ngủ, 2WC, P thờ, ban công trước siêu rộng kính cường lực bản lớn lấy sáng tự nhiên, tặng full nội thất xịn sò, mới đẹp ở ngay
+ Đang cho thuê 23 tr/th
+ Giá bán 5.38 tỷ
=> LH Ngay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) ♥ kiệt 3m thẳng thông lê độ, gần siêu thị, 70m2, ngang 5m, 2 tầng 3pn, hơn 5 tỵ", có mã số #307805, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu