TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) ♪ kiệt gần cù chính lan – chợ thanh khê, 50m2, mê lửng, 3.x tỷ
Đường Cù Chính Lan, Phường Hòa Khê, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
3 tỷ 650 triệu
50 m2 (43x11.3)
2 pn
2 wc
14-03-2026
Thông tin mô tả:
♪ Kiệt gần Cù Chính Lan – Chợ Thanh Khê, 50m2, mê lửng, 3.x tỷ+ Bán nhà kiệt gần đường Cù Chính Lan, gần Chợ Thanh Khê, trường học…Điện Biên Phủ…+ DT 50m2, mê lửng sạch đẹp 2PN 2WC, p thờ….+ Giá bán nhanh 3.65 tỷAlo Ngay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 43 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) ♪ kiệt gần cù chính lan – chợ thanh khê, 50m2, mê lửng, 3.x tỷ", có mã số #307730, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu