♥ kiệt gần nguyễn hoàng, 82m2, ngang 5m, 3pn, 4.x tỷ
Phường Vĩnh Trung, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
4 tỷ 590 triệu
82 m2 (5x16.2)
3 pn
2 wc
10-05-2026
Thông tin mô tả:
♥ Kiệt gần Nguyễn Hoàng, 82m2, ngang 5m, 3PN, 4.x tỷ
+ Bán nhà kiệt Nguyễn Hoàng, kiệt thoáng, dễ đi, khá gần đường, gần Big C, phố Chợ Hải Châu.
+ DT: 82m2, ngang 5m, mê lửng sạch đẹp, 3PN trên dưới, sân xe, gian thờ, khu phơi…
+ Giá bán 4.59 tỷ
Alo Ngay
+ Bán nhà kiệt Nguyễn Hoàng, kiệt thoáng, dễ đi, khá gần đường, gần Big C, phố Chợ Hải Châu.
+ DT: 82m2, ngang 5m, mê lửng sạch đẹp, 3PN trên dưới, sân xe, gian thờ, khu phơi…
+ Giá bán 4.59 tỷ
Alo Ngay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 82 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♥ kiệt gần nguyễn hoàng, 82m2, ngang 5m, 3pn, 4.x tỷ", có mã số #320192, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu