♪ kiệt ô tô thông gần đường lớn, hòa thọ đông, 118m2, ngang 7m, móng băng, nhỉnh 4 tỷ
Đường Nguyễn Nhàn, Phường Hòa Thọ Đông, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
4 tỷ 300 triệu
118 m2 (7x16.5)
3 pn
2 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
♪ Kiệt Ô tô thông gần đường lớn, Hòa Thọ Đông, 118m2, ngang 7m, móng băng, nhỉnh 4 tỷ
+ Bán nhà Kiệt Ô tô thẳng thông Cách Mạng Tháng 8 gần Nguyễn Nhàn, Công An Phường, Chợ… Ô tô đậu trong sân.
+ DT: 118m2, ngang 7m, vuông, lửng đúc kiên cố, 6 trụ, móng băng, lên thêm tầng vô tư.
+ 3PN, P thờ, P Khách, Bếp rộng rãi, sân xe Ô tô…
+ Chính chủ lâu năm, chưa qua đầu tư
+ Giá bán nhanh đầu tư: 4.3 tỷ có bớt
+ Bán nhà Kiệt Ô tô thẳng thông Cách Mạng Tháng 8 gần Nguyễn Nhàn, Công An Phường, Chợ… Ô tô đậu trong sân.
+ DT: 118m2, ngang 7m, vuông, lửng đúc kiên cố, 6 trụ, móng băng, lên thêm tầng vô tư.
+ 3PN, P thờ, P Khách, Bếp rộng rãi, sân xe Ô tô…
+ Chính chủ lâu năm, chưa qua đầu tư
+ Giá bán nhanh đầu tư: 4.3 tỷ có bớt
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 118 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♪ kiệt ô tô thông gần đường lớn, hòa thọ đông, 118m2, ngang 7m, móng băng, nhỉnh 4 tỷ", có mã số #309976, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu