Bán nhà tại hẻm 479 hương lộ 2, bình tân - 3 tầng - dtsd 168m2 - giá chỉ 6.1 tỷ(tl)
Đường Hương Lộ 2, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP HCM
6 tỷ 100 triệu
56 m2 (5x11.2)
4 pn
4 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà hẻm 479 Hương Lộ 2, BTĐ, Bình Tân - Diện tích sd: 168m2- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu nhà xây kiên cố, 4 Phòng ngủ, 4 toilet, ban công thoáng mát.-Hẻm xe hơi- Vị trí gần ngã tư bốn xã, sát Tân Phú thuận tiên di chuyển qua EAON MALL Bình Tân chỉ ít phút, xung quanh chợ, trường học, gần bệnh viện đa khoa Bình Tân, UBND... đầy đủ tiện ích bủa quây.- Sổ hồng riêng, hoàn công đủ.- Gía chào: 6.1 tỷ (thương lượng).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 56 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà tại hẻm 479 hương lộ 2, bình tân - 3 tầng - dtsd 168m2 - giá chỉ 6.1 tỷ(tl)", có mã số #321213, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu