♪ kiệt rộng, thẳng thông lê đình lý 41m2, 2 mê đúc, có thể lên tầng, đi bộ ra trường học, chợ....3.xx tỷ
Phường Hòa Thuận Đông, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
3 tỷ 790 triệu
41 m2 (43x10)
1 pn
2 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
♪ Kiệt Rộng, thẳng thông Lê Đình Lý 41m2, 2 mê đúc, có thể lên tầng, đi bộ ra Trường học, Chợ....3.xx tỷ
+ Bán nhà lô góc 2 mặt kiệt thẳng tắp, kiệt vào 6m, đoạn trước nhà 3.5m, Ô tô đến cửa, đậu gần nhà, kinh doanh tốt, có dự án mở đường 10.5m đến gần nhà, cạnh dự Án Trường học liên thông của thành phố. Con em đi học đi bộ vài bước, ra Siêu Thị, Chợ, vài phút đi bộ, Tiềm năng cực cao.
+ DT 41m2, ngang 4.3m, 2 tầng đúc cứng ngắc, có lối lên sân thượng có thể cái tạo thêm tầng tum.
+ Giá bán 3.7x tỷ
LH Ngay
+ Bán nhà lô góc 2 mặt kiệt thẳng tắp, kiệt vào 6m, đoạn trước nhà 3.5m, Ô tô đến cửa, đậu gần nhà, kinh doanh tốt, có dự án mở đường 10.5m đến gần nhà, cạnh dự Án Trường học liên thông của thành phố. Con em đi học đi bộ vài bước, ra Siêu Thị, Chợ, vài phút đi bộ, Tiềm năng cực cao.
+ DT 41m2, ngang 4.3m, 2 tầng đúc cứng ngắc, có lối lên sân thượng có thể cái tạo thêm tầng tum.
+ Giá bán 3.7x tỷ
LH Ngay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 43 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 41 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♪ kiệt rộng, thẳng thông lê đình lý 41m2, 2 mê đúc, có thể lên tầng, đi bộ ra trường học, chợ....3.xx tỷ", có mã số #310071, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu