♥ lô góc 2 măt tiền kd, view công viên, lõi hải châu, 6.x tỷ
Đường Hải Hồ, Phường Thuận Phước, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
6 tỷ 400 triệu
36 m2 (63x5.6)
2 pn
2 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
♥ Lô Góc 2 Măt Tiền KD, View Công Viên, Lõi Hải Châu, 6.x tỷ
+ Bán nhà Lô Góc 2 Mặt Tiền đường 7.5m và 5.5m, Ngay Công Viên, Chợ Đống Đa, Vị trí kinh doanh đắc địa.
+ DT 36m2, 1 mặt tiền 6.3x5.6m, vuông nét, 2 tầng kiên cố, đang cho thương hiệu lớn thuê kinh doanh.
+ Giá bán 6.x tỷ
Alo Ngay
+ Bán nhà Lô Góc 2 Mặt Tiền đường 7.5m và 5.5m, Ngay Công Viên, Chợ Đống Đa, Vị trí kinh doanh đắc địa.
+ DT 36m2, 1 mặt tiền 6.3x5.6m, vuông nét, 2 tầng kiên cố, đang cho thương hiệu lớn thuê kinh doanh.
+ Giá bán 6.x tỷ
Alo Ngay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 63 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 36 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♥ lô góc 2 măt tiền kd, view công viên, lõi hải châu, 6.x tỷ", có mã số #321954, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu