♪ nhà sau mt nguyễn văn linh, 2 tầng, ngang 8m, kinh doanh, 2.x tỷ nhỏ
Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Nam Dương, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
2 tỷ 390 triệu
18 m2 (8x2.5)
1 pn
1 wc
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
♪ Nhà sau MT Nguyễn Văn Linh, 2 tầng, Ngang 8m, Kinh Doanh, 2.4 tỷ+ Bán nhà 30m ra MT Nguyễn Văn Linh, chỉ sau nhà Mặt Tiền, Kiệt 2.5m thông thoáng, vị trí kinh doanh tốt.+ DT: 18m2, ngang 8m, 2 tầng kiên cố, PK, Bếp, WC, PN, khu làm việc.+ Đang cho thuê 5tr/th+ Sổ hồng riêng hoàn công, chính chủ, công chứng ngay.+ Giá bán 2.x tỷ nhỏLH Ngay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 3 m |
| Diện tích | 18 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♪ nhà sau mt nguyễn văn linh, 2 tầng, ngang 8m, kinh doanh, 2.x tỷ nhỏ", có mã số #321822, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu