♥ lô góc kiệt ô tô 6m, sát mặt tiền phạm cự lượng, 107m2, ngang 6m
Đường Phạm Cự Lượng, Phường An Hải Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
11 tỷ 500 triệu
107 m2 (6x17)
3 pn
3 wc
13 giờ trước
Thông tin mô tả:
♥ Lô Góc kiệt Ô tô 6m, sát Mặt Tiền Phạm Cự Lượng, 107m2, ngang 6m
+ Bán nhà Lô Góc 2 mặt thoáng, kiệt Ô tô 6m, sát Phạm Cự Lượng, vài bước ra Cầu Rồng, Bãi tắm Mỹ Khê…khu kinh doanh du lịch dịch vụ.
+ DT 107m2, ngang 6m, hiện nhà 2 tầng cứng cáp
+ Giá bán 11.5 tỷ
Alo Ngay
+ Bán nhà Lô Góc 2 mặt thoáng, kiệt Ô tô 6m, sát Phạm Cự Lượng, vài bước ra Cầu Rồng, Bãi tắm Mỹ Khê…khu kinh doanh du lịch dịch vụ.
+ DT 107m2, ngang 6m, hiện nhà 2 tầng cứng cáp
+ Giá bán 11.5 tỷ
Alo Ngay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 107 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♥ lô góc kiệt ô tô 6m, sát mặt tiền phạm cự lượng, 107m2, ngang 6m", có mã số #323993, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu