???? mặt phố tây sơn – diện tích 85m – mặt tiền 7m – lô góc – vỉa hè – 25 tỷ
Đường Tây Sơn 2, Phường Cát Linh, Quận Đống Đa, Hà Nội
25 tỷ
85 m2 (7x12)
4 pn
5 wc
28-03-2026
Thông tin mô tả:
???? LÝ DO BÁN GẤP: Chủ cần thu hồi vốn đầu tư nên bán nhanh – giá đang tốt nhất tuyến phố✔️ Mặt phố Tây Sơn – vỉa hè rộng – kinh doanh đỉnh cao✔️ Lô góc 2 mặt thoáng – nhận diện thương hiệu cực tốt✔️ Mặt tiền 6.85m hiếm – cực hợp xây tòa văn phòng???? Gần ĐH Thủy Lợi, Công Đoàn, Ngân Hàng, ĐH Y → không bao giờ thiếu khách thuê???? Trung tâm nút giao Tây Sơn – Trường Chinh – lưu lượng cực lớn???? Gần TTTM, gym, cafe, nhà hàng, khu mua sắm sầm uất
???? Gọi ngay em Bình – (mặt phố hiếm – chậm là mất)
???? Gọi ngay em Bình – (mặt phố hiếm – chậm là mất)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 85 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? mặt phố tây sơn – diện tích 85m – mặt tiền 7m – lô góc – vỉa hè – 25 tỷ", có mã số #310533, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu