???? mặt tiền kinh doanh – huỳnh tấn phát, p. bình thuận, quận 7
Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Bình Thuận, Quận 7, TP HCM
4 tỷ 650 triệu
27 m2 (3x9)
4 pn
3 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? MẶT TIỀN KINH DOANH – HUỲNH TẤN PHÁT, P. BÌNH THUẬN, QUẬN 7
???? Vị trí: Mặt tiền 502 Huỳnh Tấn Phát, phường Bình Thuận, Quận 7???? Diện tích: 3m × 9m???? Hướng: Tây Bắc
???? Kết cấu:✨ 1 trệt + lửng + 2 lầu✨ Gồm 4 phòng ngủ, 3WC✨ Phù hợp vừa ở vừa kinh doanh, mở shop, văn phòng hoặc cho thuê
???? Giá bán: 4,65 tỷ còn thương lượng???? Sổ hồng riêng – bao sang tên
???? Mặt tiền đường đông đúc, khu kinh doanh sầm uất, thuận tiện di chuyển các quận trung tâm.
???? Vị trí: Mặt tiền 502 Huỳnh Tấn Phát, phường Bình Thuận, Quận 7???? Diện tích: 3m × 9m???? Hướng: Tây Bắc
???? Kết cấu:✨ 1 trệt + lửng + 2 lầu✨ Gồm 4 phòng ngủ, 3WC✨ Phù hợp vừa ở vừa kinh doanh, mở shop, văn phòng hoặc cho thuê
???? Giá bán: 4,65 tỷ còn thương lượng???? Sổ hồng riêng – bao sang tên
???? Mặt tiền đường đông đúc, khu kinh doanh sầm uất, thuận tiện di chuyển các quận trung tâm.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 27 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? mặt tiền kinh doanh – huỳnh tấn phát, p. bình thuận, quận 7", có mã số #318170, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu