Lâm văn bền – xe hơi ngủ trong nhà – 4 tầng mới đẹp – chỉ 12.8 tỷ
Đường Lâm Văn Bền, Phường Bình Thuận, Quận 7, TP HCM
12 tỷ 800 triệu
100 m2 (5x20)
4 pn
5 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ QUẬN 7 – LÂM VĂN BỀN – XE HƠI NGỦ TRONG NHÀ – 4 TẦNG MỚI ĐẸP – CHỈ 12.8 TỶ
???? Vị trí đẹp: Đường Lâm Văn Bền, Quận 7???? Xe hơi ngủ trong nhà???? Diện tích chuẩn đẹp: 5m x 20m???? Kết cấu: 1 trệt 3 lầu – mới xây cuối 2023
???? Công năng cực tốt:✔️ 3 phòng ngủ rộng✔️ 4 WC cao cấp✔️ Có thể cải tạo thêm phòng ngủ✔️ Sân thượng trồng cây, nuôi cá thư giãn✔️ Nhà thiết kế hiện đại, lấy sáng tự nhiên cực tốt✔️ Không khí đối lưu thoáng mát toàn bộ căn nhà✔️ Chừa sẵn hệ thống lắp thang máy
???? Pháp lý chuẩn:✅ Sổ hồng riêng chính chủ✅ Hoàn công đầy đủ✅ Công chứng nhanh
BÁN NHÀ QUẬN 7 – LÂM VĂN BỀN – XE HƠI NGỦ TRONG NHÀ – 4 TẦNG MỚI ĐẸP – CHỈ 12.8 TỶ
???? Vị trí đẹp: Đường Lâm Văn Bền, Quận 7???? Xe hơi ngủ trong nhà???? Diện tích chuẩn đẹp: 5m x 20m???? Kết cấu: 1 trệt 3 lầu – mới xây cuối 2023
???? Công năng cực tốt:✔️ 3 phòng ngủ rộng✔️ 4 WC cao cấp✔️ Có thể cải tạo thêm phòng ngủ✔️ Sân thượng trồng cây, nuôi cá thư giãn✔️ Nhà thiết kế hiện đại, lấy sáng tự nhiên cực tốt✔️ Không khí đối lưu thoáng mát toàn bộ căn nhà✔️ Chừa sẵn hệ thống lắp thang máy
???? Pháp lý chuẩn:✅ Sổ hồng riêng chính chủ✅ Hoàn công đầy đủ✅ Công chứng nhanh
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Lâm văn bền – xe hơi ngủ trong nhà – 4 tầng mới đẹp – chỉ 12.8 tỷ", có mã số #318081, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu