Bán nhà kdc nam long phú thuận 4x20 - đường 15m-chỉ 10 tỷ 5
Đường Chuyên Dùng 9, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP HCM
10 tỷ 500 triệu
80 m2 (4x20)
3 pn
2 wc
13 giờ trước
Thông tin mô tả:
Lâu lâu mới có 1 căn , phải nhanh mới kịpDiện tích : 4x20 kết cấu : 2 tầng 3 PN 2 WC
Vị trí : Siêu tiện ích đầy đủ , ngay Phú Mỹ Hưng , giáp Quận 4 chỉ 10 phút di chuyển
???? Giá bán chỉ: 10 Tỷ 500 ???? Liên hệ xem nhà ngay:Châu – 0963096440
Lâu lâu mới có 1 căn , phải nhanh mới kịpDiện tích : 4x20 kết cấu : 2 tầng 3 PN 2 WC
Vị trí : Siêu tiện ích đầy đủ , ngay Phú Mỹ Hưng , giáp Quận 4 chỉ 10 phút di chuyển
???? Giá bán chỉ: 10 Tỷ 500 ???? Liên hệ xem nhà ngay:Châu – 0963096440
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà kdc nam long phú thuận 4x20 - đường 15m-chỉ 10 tỷ 5", có mã số #318131, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu