♪ mặt tiền lô độ, 42m2, 2 tầng, ngang 8m, kinh doanh cực ngon, 8.x tỷ
Đường Lê Độ, Phường Chính Gián, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
8 tỷ 700 triệu
42 m2 (8x5.2)
2 pn
2 wc
09-05-2026
Thông tin mô tả:
♪ Mặt Tiền Lô Độ, 42m2, 2 tầng, ngang 8m, Kinh Doanh Cực Ngon, 8.x tỷ+ Bán nhà Mặt Tiền đường Lê Độ, trục chính kinh doanh sầm uất bậc nhất Thanh Khê, giáp Hải Châu, kết nối trung tâm ra Biển Nguyễn Tất Thành.+ DT 42m2, ngang 8m, 2 mặt thoáng, 2 tầng.+ Giá chào bán 8.7 tỷLH Ngay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 5 m |
| Diện tích | 42 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♪ mặt tiền lô độ, 42m2, 2 tầng, ngang 8m, kinh doanh cực ngon, 8.x tỷ", có mã số #320117, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu