♥ mt hoàng tích trí hải châu, sát công viên như nguyệt, 3 tầng, 7.xx tỷ
Đường Hoàng Tích Trí, Phường Thuận Phước, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
7 tỷ 900 triệu
56 m2 (4x14)
4 pn
3 wc
06-05-2026
Thông tin mô tả:
♥ MT Hoàng Tích Trí Hải Châu, sát Công Viên Như Nguyệt, 3 tầng, 7.xx tỷ+ Bán nhà Mặt Tiền đường Hoàng Tích Trí, Hải Châu, gần Công Viên Như Nguyệt, Khu dân cư văn minh, an ninh, tiện ích.+ DT: 56m2, 3 tầng 4PN full nội thất+ Nếu cho thuê khoảng 30tr/th+ Giá chào bán 7.9 tỷLH Ngay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 56 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♥ mt hoàng tích trí hải châu, sát công viên như nguyệt, 3 tầng, 7.xx tỷ", có mã số #319415, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu