???? ngay phạm văn đồng - 5 tầng btct - 33m2 - 5' tới sân bay - công viên gia định - sổ vuông a4 - nhĩnh 6tỷ thương lượng
Đường Số 7, Phường 13, Quận Gò Vấp, TP HCM
6 tỷ 900 triệu
33 m2 (4x9)
3 pn
4 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
+ Kết cấu: 4 x 9m. 1 trệt 1 lửng 3 lầu sân thượng. Gồm: 3PN, 4WC, bếp, phòng khách. + Nhà đẹp lung linh, full nội thất, xách vali vào ở ngay + Vị trí đẹp, hẻm thông tứ tung, tiện ích xung quanh không thiếu gì + Sổ hồng riêng, pháp lý sạch, công chứng mua bán nhanh gọn
☎️0939935282 c/zl em Sang
☎️0939935282 c/zl em Sang
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 33 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? ngay phạm văn đồng - 5 tầng btct - 33m2 - 5' tới sân bay - công viên gia định - sổ vuông a4 - nhĩnh 6tỷ thương lượng", có mã số #309601, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu