♪ nhà 2 mặt kiệt trần cao vân thông nguyễn tất thành, kiệt ngắn, gần đường, 45m2, 2.x tỷ
Đường Trần Cao Vân, Phường Xuân Hà, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
2 tỷ 850 triệu
45 m2 (3x14)
2 pn
2 wc
06-05-2026
Thông tin mô tả:
♪ Nhà 2 Mặt Kiệt Trần Cao Vân thông Nguyễn Tất Thành, kiệt ngắn, gần đường, 45m2, 2.x tỷ
Bán nhà 2 mặt kiệt trước - sau, kiệt chính 2.5m, 1 lần rẽ vào kiệt 2m, cách đường chính 80m, Cách Nguyễn Tất Thành 60m.
45m2, gác đúc cứng cáp, 2PN
Giá bán nhanh 2.85 tỷ
LH xem nhà TL
Bán nhà 2 mặt kiệt trước - sau, kiệt chính 2.5m, 1 lần rẽ vào kiệt 2m, cách đường chính 80m, Cách Nguyễn Tất Thành 60m.
45m2, gác đúc cứng cáp, 2PN
Giá bán nhanh 2.85 tỷ
LH xem nhà TL
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♪ nhà 2 mặt kiệt trần cao vân thông nguyễn tất thành, kiệt ngắn, gần đường, 45m2, 2.x tỷ", có mã số #319420, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu