????????nhà 4 tầng mới tinh ngõ 522 ngô gia tự - 41m 4 tầng - gần chợ cát bi
Phường Thành Tô, Quận Hải An, Hải Phòng
3 tỷ 980 triệu
41 m2 (5x8)
4 pn
3 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
????????Nhà 4 tầng xây mới tinh tại ngõ 522 Ngô Gia Tự - Gần Chợ Cát Bi và TĐC Sao Sáng
- Diện tích : 41m2 x 4 tầng - Ngõ nông rộng , gần trường chợ . Khu dân cư văn minh yên tĩnh - Sổ đỏ chính chủ- Giá : 3,980 tỉ có thỏa thuận______________________________________????????????????ú????????ũ_ ????ấ???? độ???????? ????ả???? ????ả???? ????????ò????????☎️ĐT/Zalo__09.8183.6183
- Diện tích : 41m2 x 4 tầng - Ngõ nông rộng , gần trường chợ . Khu dân cư văn minh yên tĩnh - Sổ đỏ chính chủ- Giá : 3,980 tỉ có thỏa thuận______________________________________????????????????ú????????ũ_ ????ấ???? độ???????? ????ả???? ????ả???? ????????ò????????☎️ĐT/Zalo__09.8183.6183
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 41 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????????nhà 4 tầng mới tinh ngõ 522 ngô gia tự - 41m 4 tầng - gần chợ cát bi", có mã số #310846, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu