???? nhà dân xây cạnh nhổn – khu lai xá – 4 ngủ, lô góc
Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
6 tỷ 750 triệu
37 m2 (35x11)
4 pn
4 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
???? NHÀ DÂN XÂY CẠNH NHỔN – KHU LAI XÁ – 4 NGỦ ???????? Diện tích: 37m² x 3 tầng???? Thiết kế: 4 phòng ngủ rộng rãi???? Nhà dân tự xây chắc chắn, ở lâu dài yên tâm???? Ngõ xe ba gác tránh, gần đường ô tô???? Vị trí cực thuận tiện:Sát Vành đai 3.5Gần Ga NhổnCạnh ĐH Thành Đô – ĐH Công NghiệpGần KĐT Hinode???? Phù hợp ở gia đình hoặc cho thuê???? Giá: 6.x tỷ (thương lượng)???? Liên hệ: Hữu Thảo – 0814 106 666???? Xem nhà miễn phí – gặp chủ trực tiếp
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 37 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? nhà dân xây cạnh nhổn – khu lai xá – 4 ngủ, lô góc", có mã số #308528, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu